Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Số lượt truy cập
Bắt đầu hoạt động: 23/09/2010

BEAST/B2ST ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

BEAST/B2ST ^^

Bài gửi by albee_1411 on 1/10/2010, 7:29 pm







Tên Nhóm : BEAST/B2ST
Ngày debut : 16.10.2009
Công ty : Cube Entertainmnet
Album Release Date: 14.10.2009
Official Website :http://playb2st.co.kr/



Tên thật: Yoon Doo Joon
Ngày sinh: 4.7.1989
Chiều cao: 180 cm
Cân nặng: 67kg
Nhóm máu: A
Sở thích: Nghe hip hop & R&B, đá bóng, chơi game.



Tên thật: Lee Ki Kwang
Nickname: Holly 2, Ace Jr.
Ngày sinh: 30.3.1990
Chiều cao: 174 cm
Cân nặng: 58kg
Nhóm máu: A
Sở thích: xem fim, thể thao, dance
Ca sĩ yêu thích: Taeyang, Omarion, Usher



Tên thật: Jang Hyun Seung
Ngày sinh: 3.9.1989
Chiều cao: 176 cm
Cân nặng: 58kg
Nhóm máu: B
Sở thích: Lướt web, chơi bowling



Tên thật: Yong Jun Hyung
Nickname: yonggun
Ngày sinh: 19.12.1989
Chiều cao: 179 cm
Cân nặng: 64kg
Nhóm máu: O
Sở thích: viết lyrics, xem fim, dance



Tên thật: Yang Yo Seob
Ngày sinh: 5.11.1990
Nickname: endorphins, siksin
Chiều cao: 174
Cân nặng: 56
Nhóm máu: B
Sở thích: viết lyrics



Nickname: Sonseuko, 16D
Ngày sinh: 6.6.1991
Chiều cao: 181 cm
Cân nặng: 64kg
Nhóm máu: A
Sở thích: viết lyrics, đọc.

MV

Bad girl



Mystery



SHOCK



Take care of my girlfriend



Enjoy it!
Hiện nhóm sắp comeback với MV mới!
Cùng chờ nhé! ^^
avatar
albee_1411



Lớp : 10NH
Tổng số bài gửi : 513
$ : 27815
Birthday Birthday : 14/11/1991

Về Đầu Trang Go down

Re: BEAST/B2ST ^^

Bài gửi by pinkle0pard on 2/10/2010, 11:51 am

albee edit lại mấy MV vietsub lun ik!!! lol!

***************Chữ Ký cá nhân****************
avatar
pinkle0pard



Lớp : DH10NH
Tổng số bài gửi : 449
$ : 28102
Birthday Birthday : 20/07/1991

http://www.dh10nh.tk

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết