Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Số lượt truy cập
Bắt đầu hoạt động: 23/09/2010

Brown Eyed Girls ^^...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Brown Eyed Girls ^^...

Bài gửi by albee_1411 on 1/10/2010, 2:07 pm

Mới đầu mình cũng chẳng thích BEG cho mấy! Nhưng bài hát của mấy unie thì hay khỏi chê rùi! Nhưng sau này khi xem WGM Jo Kwon và Ga In thì càng ngày càng thích BEG!

Nhất là unie Ga In, xem WGM nghe jọng hát thật của chị rất hay, trên sân khấu thì phong cách wá rùi! (Mong cho oppa Jo Kwon và unie Ga In thành một cặp thật wá à!)

Giờ thì mình đã là fan của nhóm nì luôn roài! ^^

Profile









[img]






Real Name: Kim Hyo Jin
Position: Leader
Born: September 18, 1983
Blood Type: O
Hobbies: Piano
Ideal Guy: one who is manly with comprehension
Favorite Musicians: Eric Benet



Real Name: Jo Mi Hae
Position: Rapper
Born: November 2, 1983
Blood Type: A
Hobbies: Guitar, Listening to music
Ideal Guy: one who is refined & has a great sense of humor
Favorite Musicians: Seotaiji & Kids, Michael Jackson


Real Name: Park Hyo Jin
Position: Vocal
Born: December 28, 1983
Blood Type: A
Hobbies: Piano, Collecting CDs
Ideal Guy: one with sense
Favorite Musicians: T (Tasha), Beyonce, Insooni


Real Name: Son Ga In
Position: Vocal
Born: September 20, 1987
Blood Type: B
Hobbies: Interior designing, Dancing, Watching movies
Ideal Guy: one that attracts you with one look
Favorite Musician: D-Sound

Còn đây là 1 số MV của nhóm mà mình rất thích

Abracadabra 17+



SIGN 17+



Còn đây là sự nghiệp solo

Narsha với BBI-RI-BOP-A



và Mamma Mia 17+



Gain We fell in love song ca cùng "chồng" Jok Won



Enjoy it!

GaIn sắp tung ra album solo, ôi, mong qué đi mất! ^^
Ủng hộ chị hết mình lol!
avatar
albee_1411



Lớp : 10NH
Tổng số bài gửi : 513
$ : 27225
Birthday Birthday : 14/11/1991

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết